JINGWEI hita yana mai da hankali kan haɓakawa da kuma samar da masu tsayayyar dumama daban-daban, tare da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 25. Kamfaninmu na iya samar da zane-zane na musamman bisa ga bukatun abokin ciniki. Samfuran an rufe su da bututun dumama bakin karfe, bututun dumama aluminium, dumama foil na aluminum da kowane nau'in dumama na silicone.
fermentation daga hita nasa ne da wani nau'i na silicone dumama bel, wanda aka da kansa ɓullo da ta kamfanin. Nisa na dumama bel shine 14mm da 20mm, kuma tsawon jikin bel ɗin shine 900mm. Za a iya ƙara dimmer ko nuni na dijital bisa ga amfani da abokan ciniki, kuma ana iya daidaita filogi bisa ga ƙasar da abokan ciniki ke amfani da su. Yayin da wasu kamfanoni suka kwaikwayi samfurin, ba a taɓa ƙetare shi ba.
Wannan bel ɗin dumama 30w zai yi dumi a hankali ba tare da ƙirƙirar manyan wurare masu zafi akan fermenter ɗin ku ba. Hakanan za'a iya motsa shi sama ko ƙasa mai taki don ƙara ko rage canjin zafi.
Haɗa bel ɗin zafi tare da Mai Kula da Zazzabi don madaidaicin sarrafa zafin jiki. Idan kuna fermenting a cikin firiji, zaku iya amfani da aikin sanyaya na MKII don sarrafa bel da firji.
1.Yaya tsawon lokacin samar da ku?
Ya dogara da samfur da oda qty. Yawanci, yana ɗaukar mu kwanaki 15 don oda tare da MOQ qty.
2. Yaushe zan iya samun ambaton?
Yawancin lokaci muna ambaton ku a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken ku. Idan kuna da gaggawa don samun faɗar. Da fatan za a kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙar ku, domin mu ɗauki fifikon bincikenku.
3. Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?
Tabbas, zamu iya. Idan ba ku da naku mai tura jirgin ruwa, za mu iya taimaka muku.