Bakin Karfe Tube Defrost Heater

Takaitaccen Bayani:

Wannan babban ingancin OEM Samsung Defrost Heater Majalisar narke sanyi daga filaye masu ƙyalli yayin zagayowar defrost ta atomatik. Ana kuma kiran Majalisar Mai daɗaɗɗen zafi da Ƙarfe Sheath Heater ko Defrost Heating Element.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

sunan samfur defrost hita
Nau'in samfur Tubular hita
abu SUS304, SUS316,
launi agwagwa kore/mai haske
Aikace-aikace firiji, injin daskarewa, chiller
Tube diamita 6.5mm, 8mm, 10.7mm, da dai sauransu.
Mahimman tsayin gaba ɗaya 7m
flanges na musamman
wata na musamman
ƙarfin lantarki na musamman

Kanfigareshan Samfura

Thedefrost hitaan cika shi da waya mai dumama wutar lantarki a cikin bututun bakin karfe, kuma sashin mara amfani yana cike da foda MgO tare da kyakkyawan yanayin zafi da kuma rufi, sannan bututun an yi shi da nau'ikan siffofi daban-daban da mai amfani ke buƙata. Thedefrost dumama tubeyana da halaye na saurin amsawar thermal, babban madaidaicin sarrafa zafin jiki da ingantaccen ingantaccen thermal.

Defrosting hitagabaɗaya yana ɗaukar tanda high zafin jiki-hujja magani, bututu launi ne m; Hakanan za'a iya goge bututun dumama bututu a babban zafin jiki, kuma launin saman bututun zafi na lantarki yana da duhu kore.

Amfanin Samfur

Na musamman: Ana iya keɓance hita mai zafi azaman buƙatun abokin ciniki, zane ko samfuran samfuri.

KYAUTA PREMIUM: Thedefrost hita tubean yi shi daga kayan inganci mai ɗorewa kuma masana'anta sun gwada da kyau - Haɗu da ka'idodin OEM - Tabbatar da aiki mai dorewa da inganci. Wannan bangare yana gyara alamomi masu zuwa: Firji yayi zafi sosai | Daskare baya defrosting.

Refrigerator defrost hitaAn ƙera taro tare da kayan ƙima don dorewa da dacewa daidai, tabbatar da bin umarni a cikin littafin jagora lokacin shigar da wannan ɓangaren.

Aikace-aikace

Refrigerator yana shafe abubuwan dumamasun fi sauƙi a yi amfani da su a cikin wuraren da aka keɓe, suna da ingantattun damar nakasawa, suna dacewa da kowane nau'in sarari, suna da kyakkyawan aikin tafiyar da zafi, kuma suna haɓaka tasirin dumama da sanyi. Ana amfani dashi akai-akai don daskarewa da kula da zafi don injin daskarewa, firji, da sauran kayan lantarki. Saurin saurin sa akan zafi da daidaito, tsaro, ta hanyar ma'aunin zafi da sanyio, yawan wutar lantarki, kayan rufewa, canjin zafin jiki, da yanayin watsar zafi na iya zama dole akan zafin jiki, galibi don lalata firji, lalata sauran na'urorin zafin wutar lantarki, da sauran amfani.

47164d60-ffc5-41cc-be94-a78bc7e68fea

JINGWEI Workshop

Kafin binciken, pls aiko mana da cikakkun bayanai:

1. Aiko mana da zane ko ainihin hoto;
2. Heater size, iko da ƙarfin lantarki;
3. Duk wani buƙatun na musamman na hita.

Lambobin sadarwa: Amiee Zhang

Email: info@benoelectric.com

Wechat: +86 15268490327

WhatsApp: +86 15268490327

Skype: amiee19940314


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka