WUI Nau'in Masana'antu juriya na iska mai ƙyalƙyali bututu

Takaitaccen Bayani:

An ƙera ƙwararrun dumama don gamsar da buƙatar iska mai sarrafa zafin jiki ko iskar gas wanda ke cikin hanyoyin masana'antu da yawa. Hakanan sun dace don kiyaye yanayin rufewa a ƙayyadadden zazzabi. An ƙera su don shigar da su a cikin bututun samun iska ko na'urorin sanyaya iska kuma ana jigilar su kai tsaye ta hanyar iska ko iskar gas. Hakanan za'a iya shigar dasu kai tsaye a cikin mahalli don dumama tunda sun dace da zafin iska ko iskar gas.

Finned Tube Heater Heating Element An yi shi da babban ingancin bakin karfe, gyara foda na magnesium oxide, babban juriya na zafi na lantarki kamar radiator bakin karfe. Don inganta yanayin zafi zuwa iska da kuma ba da izinin sanya ƙarin iko a cikin wurare masu tsauri, kamar bututun iska, na'urar bushewa, tanda da masu jujjuyawar banki. Canja wurin zafi, ƙananan zafin kube da rayuwan abubuwa duk an haɓaka su ta hanyar ƙaƙƙarfan gini na hita.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takamaiman injin dumama

2121

Suna: finned hita

Saukewa: SS304

Siffa: madaidaiciya, U, W

Wutar lantarki: 110V, 220V,380V, da dai sauransu.

Iko: na musamman

Za a iya keɓance mu azaman zanenku.

finned hita12
finned hita11
finned hita10
finned hita9

1. Abu

An yi shi da tsatsa da bakin karfe mai jurewa don ƙara rayuwar sabis na samfurin.

2. Amfanin aiki

Ƙarƙashin yanayin wutar lantarki guda ɗaya, yana da halaye na dumama mai sauri, haɓakar zafin jiki mai girma da haɓakar zafi iri ɗaya.

finned hita8
finned hita13

3. Yadu amfani

Ya dace da kowane irin wuraren dumama iska, dumama tanda, dumama murhu, dumama hunturu, dumama ɗakin ɗaki, da sauransu.

vsdb (4)
vsdb (1)

Kafin tambaya, pls aiko mana da bayanan da ke ƙasa:

ƙarfin lantarki da iko

girman hita da girman flange

mafi kyawun za ku iya aiko mana da zane ko hoto!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka