Abubuwa da yawa na dumama mai dumama

A takaice bayanin:

Matsalar tasirin balaguron sanyaya da aka kawo ta hanyar kalubalantar karewar ruwa a cikin daskararren injiniyoyi daban-daban. Bakin karfe bututu ake amfani don gina deaterost mai hita.

Dukansu iyakar suna da lanƙwasa kuma ana iya yin su cikin kowane irin mai amfani da amfani. Yana iya zama cikin sauƙi a cikin fan da mai sanyi da takardar shukar tare da kasan ɓarna ta lantarki a cikin tire irin tarin ruwa.

Defrost masu zafi suna da halaye masu kyau kamar kyakkyawan kwanciyar hankali da kuma dogaro, ƙarfin lantarki, mai kyau mai iya ƙarfin hali, ƙarancin ɗaukar nauyi, mafi ƙarancin ƙarfin halin yanzu, rayuwar ƙarshe, rayuwa mai tsawo, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Pandaran kayan aiki

Sunan mutum Brige Defrost Mai Heater Bakin Karfe BD120W016 Tube
Jarada yanayin zafi ≥200mω
Bayan gumi mai zafi rufewa juriya ≥30m
Yanayin zafi ≤0.1.1ma
SUBARIN SAUKI ≤3.5W / cm2
Operating zazzabi 150ºC (mafi yawan 300ºC)
Na yanayi -60 ° C ~ + 85 ° C
Tsayayya da wutar lantarki 2,000v / min (yawan ruwa na ruwa)
Infulated juriya a ruwa 750Mohm
Yi amfani Kashi na dumama
Kayan tushe Ƙarfe
Aji na kariya IP00
Yarjejeniyar Yarjejeniya UL / TUV / VDE / CQC
Nau'in terminal Ke da musamman
Rufe / Brake Ke da musamman

 

Vasv (2)
Vasv (1)
Vasv (3)

Tsarin Samfurin Samfurin

Kanfigareshan daga gwal na aluminium dumama:

Tsarin dumama na aluminum yana amfani da bututun aluminum kamar mai ɗaukar zafi.

Sanya kayan aikin heater waya a cikin bututun aluminum don samar da abubuwan da aka tsara daban.

Diamita na bututu na aluminum: Ø4, ø4.5, ø6.35

* Idan kuna da wasu buƙatu na musamman, muna iya tsara muku.

Aikace-aikacen Samfura

Ana amfani da wannan jerin masu hutawa masu hutawa a cikin firiji, injunan injunan lantarki, magunguna na lantarki, injunan ƙwayoyin lantarki, mashin lantarki, mashin lantarki, machos inji tare da ayyukan dake dunkulan lantarki.

Zai iya zama cikin sauƙi a cikin sanyaya iska da kwalliyar ruwa don ƙirar ƙa'idodi.

Wannan samfurin yana da rawar da ke da kyau mai dumama mai dumama, abin da aka tsayar da juriya, babban ɗaukar nauyi, kwanciyar hankali da aminci har ma da tsawon rayuwa.


  • A baya:
  • Next:

  • Samfura masu alaƙa