Gyaran kayan firiji mara zurfi na silicone kofa

A takaice bayanin:

Lambar siliconeAna amfani dashi sosai a cikin firiji kofa kofa, tsakiya na tsakiya, ta hanyar dumama don samun sakamako na defrosting. Ana rufe murfin mai zafi da layin kai ta silicone zafi matsakaicin zafi, wanda ya cimma kyakkyawan tasirin ruwa da rayuwa mai tsayi!


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani don defrost ƙafar wuta

Kofa mai silicone Heater shine waya mai tsananin wutar lantarki ta hanyar winding wayoyi a kan fiber fiber roba roba roba roba infulating Layer a waje. Diamita na waje: 2.5mm-4.0mm juriya: 0.3-20000 OHM / M Zazzabi: 180/90 ℃.

Hanyar rufe waya da waya

1. Tufe hatimi na dumama na mai dumama da kuma kai tsaye mai sanyi (boye waya) tare da roba ta silicon ta hanyar mold latsa tare da silicon roba.

2. Tufafi da haɗin gwiwa na mai dumama da kuma jagorancin sanyi mai sanyi (waya) tare da bututu mai ƙyalli.

3. Haɗin dumama na mai dumama kuma mafi girman sanyi mai sanyi yana da diamita iri ɗaya tare da jikin waya, da kuma ruwan sanyi da kuma sanyi sassan launuka suna alama da lambobin launi. Amfanin shine cewa tsarin yana da sauƙi, kamar yadda Jointand da jikin wayar ke da diamita iri ɗaya.

** Idan ana amfani dashi a cikin yanayin gumi, muna ba da shawarar yin amfani da silicone da aka gyara. **

Dater na fasaha don heater

Kofa mai hita a ciki306

Abu: silicone roba

Power: 20w / m, ko musamman

Voltage: 110v-240v

Tsawon: musamman

Launi na Wire: Red (Standard)

kai tsawon waya: 1000mm

Moq: 100pcs

Kunshin: Heater ɗaya tare da jaka ɗaya

Lokacin biya: 10-15 days

TAKARDAR BAYANAI

Dia na waje

2-6mm

Dumama coil zagaye strlton

0.5mm zuwa 1.5mm

Dumama coil

Nichrome ko Cuni waya

Fitarwa

Zuwa 40w / m

Irin ƙarfin lantarki

110-240v

Max surface tem

200 ℃

Min farfajiya tem

-70 ℃

Silicone roba roba mai dumin wuta yana da kyakkyawan yanayin zafi, kuma ana iya amfani dashi ga detailing na'urorin don firiji na iya kaiwa 50w / m, da zafin jiki mai nauyi ne 60 ℃ -155 ℃.

Roƙo

1 (1)

Tsarin samarwa

1 (2)

Kafin bincike, Pls Ka aiko mana da ƙasa labarai:

1. Aika mana zane ko hoto na ainihi;
2. Girman mai heat, iko da ƙarfin lantarki;
3. Duk wani buƙatu na musamman na heater.

Defrost Heater

  • A baya:
  • Next:

  • Samfura masu alaƙa