Tubu mai dumama nutsewa don Tankin Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Bututun dumama nutsewa don tankin ruwa ya ƙunshi guda ɗaya ko saitin abubuwa na tubular waɗanda aka ƙera su zuwa ginshiƙan gashin gashi kuma an yi musu walda ko garke zuwa filogi mai dunƙulewa. Kayan kwasfa na abubuwan dumama nutsewa na iya zama karfe, jan karfe, bakin karfe ko Incoloy.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kanfigareshan Samfur

Abubuwan dumama na immersion na flange gabaɗaya an raba su zuwa flanges masu zare da lebur flanges. Matsakaicin ma'auni na flanges na yau da kullun sune inch 1, inci 1.2, inci 1.5 da inci 2, kuma galibi ana amfani da su don dumama ƙarancin ƙarfi, tare da saitunan wutar lantarki yawanci jere daga kilowatts da yawa zuwa dubun kilowatts. Flat flanges suna samuwa a cikin masu girma dabam daga DN10 zuwa DN1200, kuma ana iya tsara iko daban-daban bisa ga bukatun abokin ciniki. Gabaɗaya, manyan abubuwan ɗumamawa na flange na nutsewa suna amfani da flanges masu lebur, tare da ikon da ya kama daga kilowatts da yawa zuwa ɗaruruwan kilowatts. Suna da babban ƙarfin ƙasa, wanda shine sau 2 zuwa 4 na nauyin dumama iska.

Samfuran Paramenters

Sunan Hoto Tubu mai dumama nutsewa don Tankin Ruwa
Resistance Jigilar Jiha ≥200MΩ
Bayan Humid Heat Test Insulation Resistance ≥30MΩ
Leaktion State Humidity Yanzu ≤0.1mA
Load ɗin Sama ≤3.5W/cm2
Tube diamita 6.5mm, 8.0mm, 10.7mm, da dai sauransu.
Siffar madaidaiciya, U siffar, siffar W, da dai sauransu.
Resistance ƙarfin lantarki 2,000V/min
Rashin juriya a cikin ruwa 750 MOHM
Amfani Abubuwan Dumama na Immersion
Tsawon Tube 300-7500 mm
Siffar na musamman
Amincewa CE/CQC
Nau'in tasha Na musamman

The Immersion Heating Tube for Water Tank abu muna da bakin karfe 201 da bakin karfe 304, da flange size da DN40 da DN50, iko da tube tsawon za a iya kerarre a matsayin bukatun.

flange immersion hita
flange immersion hita

Siffofin Samfur

1. Yana da babban iko mai girma, wanda shine sau 2 zuwa 4 na nauyin dumama iska.

2. Yana da yawa sosai kuma yana da tsari. Saboda ƙayyadaddun ƙirarsa na ɗan gajeren lokaci, yana da kwanciyar hankali mai kyau kuma baya buƙatar sashi don shigarwa.

3. Nau'in haɗin gwiwa galibi yana amfani da waldawar argon arc don haɗa bututun dumama lantarki tare da flange. Hakanan za'a iya amfani da na'urar ɗamara, wato, kowane nau'in dumama na nutsewa ana walƙasa da abin ɗamara, sa'an nan kuma an kulle murfin flange da goro. Bututun da na'urar bututu ana walda su ta hanyar walda ta argon, kuma ba za a taɓa samun ɗigogi ba. Sashin rufewa na fastener yana ɗaukar tsarin kimiyya, kuma yana da matukar dacewa don maye gurbin guda ɗaya, yana adana ƙimar kulawa sosai a nan gaba.

4. Yana zabar kayan inganci daga gida da kuma shigo da kayayyaki, yana ɗaukar hanyoyin samar da kimiyya, da aiwatar da ingantaccen gudanarwa mai inganci don tabbatar da ingantaccen aikin wutar lantarki na hita flange na ruwa.

mai soya dumama kashi

JINGWEI Workshop

Tsarin samarwa

1 (2)

Sabis

fazhan

Ci gaba

sun karɓi ƙayyadaddun samfuran, zane, da hoto

xiaoshoubaojiashenhe

Magana

Manajan ya ba da amsa tambayoyin a cikin 1-2hours kuma aika zance

yanfaguanli-yangpinjianyan

Misali

Za a aika samfuran kyauta don bincika ingancin samfuran kafin samar da bluk

shejishengchan

Production

sake tabbatar da ƙayyadaddun samfuran, sannan shirya samarwa

dingdan

Oda

Sanya oda da zarar kun tabbatar da samfurori

ceshi

Gwaji

Ƙungiyarmu ta QC za a duba ingancin samfuran kafin bayarwa

baozhuangyinshua

Shiryawa

shirya kayayyaki kamar yadda ake buƙata

zhuangzaiguanli

Ana lodawa

Ana loda samfuran da aka shirya zuwa kwandon abokin ciniki

karba

Karba

An karɓi odar ku

Me Yasa Zabe Mu

25 shekaru fitarwa & 20 shekaru masana'antu gwaninta
Factory yana rufe yanki kusan 8000m²
A cikin 2021, an maye gurbin kowane nau'ikan kayan aikin haɓaka, gami da injin cika foda, injin rage bututu, kayan lankwasa bututu, da sauransu,
matsakaicin adadin yau da kullun shine kusan 15000pcs
   Abokin ciniki na haɗin gwiwar daban-daban
Keɓancewa ya dogara da buƙatun ku

Takaddun shaida

1
2
3
4

Samfura masu dangantaka

Aluminum Foil Heater

Abun dumama tanda

Fin Dumama Element

Silicone Heating Pad

Crankcase Heater

Layin Ruwan Ruwa

Hoton masana'anta

aluminum foil hita
aluminum foil hita
magudanar bututu hita
magudanar bututu hita
06592bf9-0c7c-419c-9c40-c0245230f217
a5982c3e-03cc-470e-b599-4efd6f3e321f
4e2c6801-b822-4b38-b8a1-45989bbef4ae
79c6439a-174a-4dff-bafc-3f1bb096e2bd
520ce1f3-a31f-4ab7-af7a-67f3d400cf2d
2961ea4b-3aee-4ccb-bd17-42f49cb0d93c
e38ea320-70b5-47d0-91f3-71674d9980b2

Kafin binciken, pls aiko mana da cikakkun bayanai:

1. Aiko mana da zane ko ainihin hoto;
2. Heater size, iko da ƙarfin lantarki;
3. Duk wani buƙatun na musamman na hita.

Lambobin sadarwa: Amiee Zhang

Email: info@benoelectric.com

Wechat: +86 15268490327

WhatsApp: +86 15268490327

Skype: amiee19940314

1
2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka