Wutar Wutar Lantarki Finned don Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Electric Finned Tube Heater wani bakin karfe ne na dumama zafi a nannade a saman kayan dumama, kuma ana fadada wurin da zafin zafi sau 2 zuwa 3 idan aka kwatanta da sauran bututun dumama na yau da kullun, wato, nauyin wutar lantarki da aka yarda da kashi 3 zuwa 4 na kayan dumama na yau da kullun. Saboda raguwa na tsawon ɓangaren ɓangaren, asarar zafi na kanta yana raguwa, kuma a ƙarƙashin yanayin wutar lantarki guda ɗaya, yana da fa'idodi na dumama mai sauri, dumama uniform, kyakkyawan aikin zafi mai zafi, ingantaccen thermal, tsawon rayuwar sabis, ƙaramin girman na'urar dumama da ƙarancin farashi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin hita mai finned

Electric Finned Tube Heater wani bakin karfe ne na dumama zafi a nannade a saman kayan dumama, kuma ana fadada wurin da zafin zafi sau 2 zuwa 3 idan aka kwatanta da sauran bututun dumama na yau da kullun, wato, nauyin wutar lantarki da aka yarda da kashi 3 zuwa 4 na kayan dumama na yau da kullun. Saboda raguwa na tsawon ɓangaren ɓangaren, asarar zafi na kanta yana raguwa, kuma a ƙarƙashin yanayin wutar lantarki guda ɗaya, yana da fa'idodi na dumama mai sauri, dumama uniform, kyakkyawan aikin zafi mai zafi, ingantaccen thermal, tsawon rayuwar sabis, ƙaramin girman na'urar dumama da ƙarancin farashi.

fin hita1

Bayanan fasaha don finned hita

1. Bututu mai zafi da kayan fin: SS304

2. Tube diamita: 6.5mm, 8.0mm, da dai sauransu.

3. Wutar lantarki: 110V-380V

4. Power: musamman

5. Siffa: madaidaiciya, siffar U, siffar W, da sauran su

6. kunshin: cushe ta kwali ko katako

7. Girman fin: 3mm ko 5mm

Siffar don finned hita

Electric finned tube hita da dama gagarumin abũbuwan amfãni a kan gargajiya dumama tubes.Na farko, shi tabbatar da sauri da kuma ko da dumama, kyale ka ka fuskanci sauri zafi a cikin sarari da ka so.Ko ka yi amfani da shi ga masana'antu aikace-aikace ko na gida dalilai, wannan hita zai dumama up your yanayi a cikin wani lokaci, tabbatar kana da dadi a lokacin sanyi watanni.

Bugu da ƙari, fin heaters kuma suna da kyawawan kaddarorin kashe zafi.Wannan yana ba shi damar rarraba zafi yadda ya kamata kuma a ko'ina, hana zafin jiki ya yi yawa.

Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na masu dumama fin shine ƙarfin zafinsu mai girma.Ƙara yawan zafin da ake samu ta hanyar canza ƙarfin lantarki da kyau zuwa zafi.

Aikace-aikace

1, amfani da tanda, bushewa tashar dumama, babban dumama matsakaici shine iska;

2, masana'antu tanda, sinadaran, inji, workpiece bushewa da sauran masana'antu;

3, masana'antar injina, motoci, yadi, abinci, kayan aikin gida da sauran masana'antu, musamman a masana'antar labulen iska.

1 (1)

Tsarin samarwa

1 (2)

Kafin binciken, pls aiko mana da cikakkun bayanai:

1. Aiko mana da zane ko ainihin hoto;
2. Heater size, iko da ƙarfin lantarki;
3. Duk wani buƙatun na musamman na hita.

0ab74202e8605e682136a82c52963b6

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka